
SV Oberwart
Fixtures, results, squad and news for SV Oberwart.
WDDWW
Squad
29Patrick FarkasRight-Back- PPeter Adam WothMidfielder
- NNicolas WisakMidfielder
- LLeo VielgutMidfielder
3Michael HuberCentre Back
14Dominik Doleschal
Bernd Kager
Lukas RiedMidfielder
Oliver SchindlerDefensive Midfield
55Rajko RepAttacking Midfield
Sandro SchendlRight Midfield- #1212Stefan Pfeifer
- #1616Luca PaulinyDefender
- DDominik SperlMidfielder
- #2121Michael HutterCentral Midfield
- NNermin BajraktarevicForward
- #3131Philipp SieglDefensive Midfield
- CChristopher Stadler
- #1515Sebastian SchwarzLeft-Back
- FFabio KedlMidfielder
Upcoming Fixtures
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 31 ต.ค.23:00
MattersburgvsSV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 7 พ.ย.01:30
SV OberwartvsWiener SC
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 20 ก.พ.01:30
SV OberwartvsWiener Viktoria
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 27 ก.พ.01:00
USV Scheiblingkirchen-WarthvsSV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 6 มี.ค.01:30
SV OberwartvsSR Donaufeld Wien
Latest Results
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 24 ต.ค. · 00:30FT
SV Oberwart3 - 0Favoritner AC
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 17 ต.ค. · 00:00FT
SV Gloggnitz1 - 1SV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 10 ต.ค. · 00:30FT
Traiskirchen1 - 1SV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 3 ต.ค. · 00:30FT
SV Oberwart3 - 1SV Horn
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 26 ก.ย. · 00:00FT
SC Marchfeld Donauauen0 - 1SV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 19 ก.ย. · 00:30FT
SV Oberwart3 - 1Parndorf
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 12 ก.ย. · 00:30FT
Kremser3 - 1SV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 5 ก.ย. · 00:30FT
SV Oberwart0 - 2SV Donau
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 29 ส.ค. · 22:30FT
SV Leobendorf0 - 1SV Oberwart
- Austrian 3.Ligaเสาร์ 22 ส.ค. · 00:40FT
SV Oberwart5 - 2SV Wienerberger
AI Predictions
See AI-generated match predictions and analysis involving SV Oberwart. View all football predictions
ข่าวฟุตบอลล่าสุด
Worldcupมหากาพย์แห่งสายเลือดและผืนหญ้า: คู่มือปฐมบท Mexico สู่สมรภูมิ World Cup 2026
Worldcupโผทัพ USMNT ลุยบอลโลก: Alex Zendejas ผงาดคว้าตั๋ว แต่รอยร้าวในขุมกำลังสำรองคือวิกฤตที่ซ่อนเร้น
Worldcupมหากาพย์แห่งขุนเขาและหยาดเหงื่อ: บทวิเคราะห์ทีมชาติ Czechia สู่สมรภูมิ World Cup 2026
Worldcupขุนพลพญาอินทรีประกาศศักดา: Adams และ Robinson นำทัพ USA ตะลุยศึก World Cup
Worldcup5 จารึกก่อนเปิดฉาก World Cup: ทัพ USMNT เผยโฉม, อาการบาดเจ็บของ Lionel Messi และรอยร้าวในแคมป์ England
